Lịch bóng đá hôm nay (2021-01-27)

England Premier League

  • 18'
    Crystal Palace 1 - 1 West Ham United
  • 18'
    Newcastle United 0 - 1 Leeds United
  • 03:15
    Southampton ? - ? Arsenal
  • 03:15
    West Bromwich Albion ? - ? Manchester City

England FA Cup

  • 02:00
    AFC Bournemouth ? - ? Crawley Town

England Championship

  • 02:00
    Bristol City ? - ? Huddersfield Town
  • 02:00
    Millwall ? - ? Watford

England League 1

  • HT
    Accrington Stanley 0 - 0 Hull City
  • 17'
    Gillingham 1 - 0 Crewe Alexandra
  • Postp.
    Burton Albion ? - ? Shrewsbury Town
  • 02:00
    Doncaster Rovers ? - ? AFC Wimbledon
  • 02:00
    Milton Keynes Dons ? - ? Charlton Athletic
  • 02:00
    Peterborough United ? - ? Bristol Rovers
  • 02:00
    Portsmouth ? - ? Lincoln City
  • 02:00
    Rochdale ? - ? Oxford United
  • 02:00
    Swindon Town ? - ? Plymouth Argyle
  • 02:00
    Wigan Athletic ? - ? Blackpool
  • 02:45
    Fleetwood Town ? - ? Northampton Town
  • 02:45
    Ipswich Town ? - ? Sunderland

England League 2

  • 17'
    Exeter City 0 - 1 Morecambe
  • 02:00
    Barrow ? - ? Grimsby Town
  • 02:00
    Cheltenham Town ? - ? Oldham Athletic
  • Postp.
    Mansfield Town ? - ? Bolton Wanderers
  • Postp.
    Newport County ? - ? Carlisle United
  • 02:00
    Salford City ? - ? Cambridge United
  • 02:00
    Scunthorpe United ? - ? Port Vale
  • 02:00
    Southend United ? - ? Bradford City
  • 02:00
    Stevenage ? - ? Colchester United
  • 02:00
    Tranmere Rovers ? - ? Harrogate

England National League

  • Postp.
    King's Lynn Town ? - ? Stockport County
  • 02:00
    Torquay United ? - ? Sutton United
  • 02:00
    Wrexham ? - ? FC Halifax Town
  • 02:45
    Aldershot Town ? - ? Weymouth
  • 02:45
    Altrincham ? - ? Wealdstone
  • 02:45
    Boreham Wood ? - ? Chesterfield
  • 02:45
    Bromley ? - ? Woking
  • 02:45
    Dover ? - ? Barnet
  • 02:45
    Eastleigh ? - ? Dagenham & Redbridge
  • Canc.
    Hartlepool United ? - ? Macclesfield Town

Netherlands Eredivisie

  • 31'
    PEC Zwolle 0 - 1 Heracles
  • 02:00
    FC Emmen ? - ? PSV Eindhoven
  • 03:00
    FC Groningen ? - ? ADO Den Haag

Portugal Primeira Liga

  • 02:45
    SC Braga ? - ? Gil Vicente
  • 04:15
    Boavista ? - ? Sporting CP

Belgium Jupiler League

  • 32'
    Eupen 0 - 2 Royal Antwerp FC
  • 32'
    Waasland-Beveren 0 - 2 KV Mechelen
  • 03:00
    Royal Excel Mouscron ? - ? Anderlecht

Spain Copa del Rey

  • 16'
    Real Valladolid 1 - 0 Levante
  • 03:00
    Girona ? - ? Villarreal
  • 03:00
    Real Betis ? - ? Real Sociedad

Italy Coppa Italia

  • 02:45
    Inter ? - ? AC Milan
  • 23:45
    Atalanta ? - ? Lazio

Brazil Serie A

  • 06:00
    Atletico MG ? - ? Santos FC
  • 06:00
    Palmeiras ? - ? Vasco da Gama

France Ligue 2

  • 17'
    Valenciennes 0 - 0 Paris FC

Spain LaLiga Smartbank

  • 17'
    Alcorcon 0 - 0 Albacete

Germany 2nd Bundesliga

  • HT
    Erzgebirge Aue 0 - 0 Wuerzburger Kickers
  • 02:30
    Eintracht Braunschweig ? - ? FC Heidenheim
  • 02:30
    Fortuna Duesseldorf ? - ? Hamburger SV
  • 02:30
    VfL Osnabrück ? - ? Greuther Fuerth

Portugal Segunda Liga

  • FT
    Vilafranquense 1 - 1 Vizela
  • 56'
    Academica 0 - 0 Leixoes

Scotland Championship

  • Postp.
    Dundee FC ? - ? Ayr United
  • 02:45
    Raith Rovers ? - ? Hearts

Czech Republic 1st League

  • 22:00
    Banik Ostrava ? - ? Slovan Liberec
  • 22:00
    Bohemians 1905 ? - ? Opava

African Nations Championship Group C

  • 02:00
    Togo ? - ? Rwanda
  • 02:00
    Uganda ? - ? Morocco

International Club Friendlies

  • 01:30
    F91 Dudelange ? - ? Swift Hesperange
  • 18:00
    Brann ? - ? Sotra Sportsklubb
  • 18:00
    FC Krasnodar ? - ? Shakhtyor Soligorsk
  • 18:00
    Lokomotiv Moscow ? - ? Oestersunds FK
  • 18:00
    SoenderjyskE ? - ? AC Horsens
  • 18:00
    Zenit St. Petersburg ? - ? Ural
  • 19:00
    AaB ? - ? Lyngby
  • 19:00
    FC Koebenhavn ? - ? AGF
  • 19:00
    OB ? - ? HB Koege
  • 20:00
    FC Krasnodar ? - ? Riga FC
  • 21:30
    FC Koebenhavn ? - ? AGF

International Friendlies

  • 04:00
    Guatemala ? - ? Puerto Rico

Australia A-League

  • Postp.
    Wellington Phoenix ? - ? Perth Glory

Austria Bundesliga

  • HT
    Admira Moedling 0 - 0 Austria Wien
  • HT
    Sturm Graz 2 - 0 Hartberg
  • 02:30
    Rapid Wien ? - ? SKN St. Poelten

Bangladesh Premier League

  • 16:00
    Uttar Baridhara Club ? - ? Brothers Union
  • 16:30
    Sheikh Jamal ? - ? Arambagh KS
  • 19:00
    Rahmatgonj Mfs ? - ? Bashundhara Kings

Brazil Serie B

  • 05:15
    Oeste FC ? - ? Parana Clube
  • 07:30
    Vitoria ? - ? Botafogo SP

Brazil Copa do Nordeste: Qualification

  • 07:30
    AO Itabaiana ? - ? Santa Cruz
  • 07:30
    CS Alagoano ? - ? Moto Club MA

Chile Primera División

  • 06:00
    Union Espanola ? - ? Coquimbo Unido

Colombia Primera A: Apertura

  • Postp.
    Chico FC ? - ? Millonarios

Colombia Primera B: Apertura

  • 02:00
    Tigres FC ? - ? Union Magdalena

Croatia 1st League

  • FT
    NK Lokomotiva 0 - 4 Sibenik
  • 21:00
    NK Istra 1961 ? - ? Rijeka
  • 23:05
    Dinamo Zagreb ? - ? Hajduk Split

Czech Republic Winter League: Group B

  • 16:30
    MFK Chrudim ? - ? Usti nad Labem

Egypt Premier League

  • 45'
    Pyramids FC 0 - 0 Al Ahly

England Professional Development League: North

  • 02:00
    Barnsley FC ? - ? Sheffield United

England Professional Development League: South

  • 02:00
    Swansea City U23 ? - ? Bristol City

France National

  • 15'
    Annecy FC 0 - 0 Bourg en Bresse Peronnas

Germany 3rd Liga

  • Postp.
    Bayern Munich II ? - ? SC Verl
  • 16'
    FSV Zwickau 1 - 0 Duisburg
  • 15'
    Kaiserslautern 0 - 0 Tuerkguecue Muenchen
  • 16'
    Waldhof Mannheim 0 - 0 Dynamo Dresden
  • 16'
    Wehen 0 - 0 Viktoria Koeln 1904

Germany Regionalliga West

  • 20:00
    Borussia Dortmund II ? - ? Borussia Moenchengladbach II
  • 20:00
    FC Koeln II ? - ? Bonner SC

Greece Super League

  • FT
    OFI Crete 0 - 1 Asteras Tripolis
  • 45+2'
    Aris 1 - 0 AE Larissa
  • 20:00
    NFC Volos ? - ? Panathinaikos
  • 22:15
    AEK Athens ? - ? PAS Giannina
  • 22:15
    Lamia ? - ? Apollon Smyrnis

Greece Super League 2

  • 20:00
    Chania FC ? - ? Ergotelis
  • 20:00
    Diagoras Rodos ? - ? Ionikos
  • 20:00
    OF Ierapetra ? - ? Apollon Larissa
  • 20:00
    Panachaiki ? - ? AE Karaiskakis
  • 20:00
    Trikala ? - ? Doxa Dramas
  • 20:30
    Levadiakos ? - ? Xanthi

Hungary OTP BANK Liga

  • 23:45
    Varda SE ? - ? Fehervar FC

India Indian Super League

  • 21:00
    Kerala Blasters FC ? - ? Jamshedpur

Israel Ligat Ha'Al

  • 31'
    Hapoel Haifa 1 - 0 Maccabi Petach Tikva
  • 15'
    Beitar Jerusalem 0 - 0 Hapoel Tel Aviv

Italy Serie C: Group B

  • 21:00
    Carpi ? - ? FeralpiSalo

Italy Serie C: Group C

  • Int.
    Catanzaro 0 - 0 Viterbese
  • 21:00
    Juve Stabia ? - ? Casertana

Italy Serie D: Group A

  • 20:30
    Arconatese ? - ? Borgosesia
  • 20:30
    Castellanzese ? - ? ACSD Saluzzo
  • 20:30
    Citta di Varese ? - ? Folgore Caratese
  • 20:30
    Derthona ? - ? AS Casale
  • 20:30
    Lavagnese ? - ? Bra
  • 20:30
    P.D.H.A.E. ? - ? Fossano

Italy Serie D: Group B

  • 20:30
    Breno ? - ? Real Calepina

Italy Serie D: Group C

  • 20:30
    Campodarsego ? - ? Virtus Bolzano
  • 20:30
    Clodiense ? - ? Montebelluna
  • 20:30
    Luparense ? - ? Trento

Italy Serie D: Group D

  • 20:30
    Correggese ? - ? Prato
  • 20:30
    Corticella ? - ? Seravezza
  • 20:30
    Mezzolara ? - ? Rimini
  • 20:30
    Progresso ? - ? Forli

Italy Serie D: Group E

  • 20:30
    Aquila Montevarchi ? - ? San Donato
  • 20:30
    Cannara ? - ? Flaminia
  • 20:30
    Foligno ? - ? Scandicci
  • 20:30
    Lornano Badesse ? - ? Robur Siena

Italy Serie D: Group F

  • 20:30
    Cynthialbalonga ? - ? Campobasso
  • 20:30
    Montegiorgio ? - ? Real Giulianova
  • 20:30
    Olympia Agnonese ? - ? Recanatese
  • 20:30
    San Nicolo ? - ? Vastese
  • 20:30
    Vastogirardi ? - ? Castelfidardo

Italy Serie D: Group G

  • 20:30
    Insieme Formia ? - ? Torres

Italy Serie D: Group H

  • 20:30
    Lavello ? - ? Puteolana

Italy Serie D: Group I

  • 20:30
    Calcio Biancavilla 1990 ? - ? Roccella
  • 20:30
    Castrovillari ? - ? Acireale
  • 20:30
    Troina ? - ? Paterno

Italy Campionato Primavera 1

  • 21:00
    Ascoli Calcio 1898 FC Primavera ? - ? Juventus Primavera
  • 21:00
    Inter Primavera ? - ? Genoa Primavera
  • FT
    Sampdoria Primavera 4 - 1 Empoli Primavera
  • 21:00
    Torino Primavera ? - ? AC Milan Primavera

Kenya Premier League

  • 19:00
    Gor Mahia ? - ? Zoo FC
  • 19:00
    Ulinzi Stars ? - ? Mathare United

Malta Premier League

  • 23:00
    Gudja United ? - ? Hibernians

Mexico Liga MX Guard1anes: Clausura

  • 09:30
    CF America ? - ? FC Juarez

Mexico Liga de Expansion MX: Clausura

  • 08:05
    Correcaminos de la UAT ? - ? Venados FC
  • 10:05
    Cimarrones de Sonora ? - ? Celaya

Mexico Liga Premier: Serie A Apertura: Group 2

  • 04:00
    Inter Playa del Carmen ? - ? Pioneros de Cancun

Nigeria NPFL

  • 22:00
    Kano Pillars ? - ? Rivers United FC

Northern Ireland Premiership

  • 02:45
    Cliftonville ? - ? Linfield
  • Postp.
    Dungannon Swifts ? - ? Glenavon
  • 02:45
    Glentoran ? - ? Carrick Rangers
  • 02:45
    Larne ? - ? Coleraine
  • 02:45
    Portadown ? - ? Crusaders
  • Postp.
    Warrenpoint Town ? - ? Ballymena United

Palestine West Bank Premier League

  • 20:00
    Mosaset AL Bireh ? - ? Markez Balata
  • Canc.
    Shabab Alsamu ? - ? Sh. Al Dhahiriya
  • 23:00
    Hilal AL Quds ? - ? Taraji Wadi Al-Nes

Portugal Campeonato de Portugal: Group C

  • 18:00
    Leca ? - ? Maritimo B

Portugal Campeonato de Portugal: Group E

  • 00:30
    Uniao de Leiria ? - ? Benfica Castelo Branco

Portugal Campeonato de Portugal: Group H

  • 22:00
    Pinhalnovense ? - ? Moura Atletico Clube

Portugal U23 Championship: Relegation Round

  • 22:00
    Academica Coimbra ? - ? Sporting Cp U23

Romania Liga 1

  • FT
    FC Voluntari 1 - 1 CS Universitatea Craiova
  • 30'
    FC Arges Pitesti 0 - 0 FC FCSB
  • 19:30
    FC Academica Clinceni ? - ? Botosani
  • 22:30
    CSM Politehnica Iasi ? - ? UTA Arad

South Africa Premier League

  • 22:00
    Black Leopards ? - ? Mamelodi Sundowns FC
  • 22:00
    Bloemfontein Celtic ? - ? Chippa United

South Africa 1st Division

  • 19:00
    Pretoria Callies ? - ? Bizana Pondo Chiefs
  • 20:30
    Steenberg United ? - ? Free State Stars
  • 20:30
    TS Sporting ? - ? Real Kings FC
  • 20:30
    University of Pretoria ? - ? Cape Umoya United

Spain Segunda B: Group V - Group A

  • 18:00
    Getafe B ? - ? Atletico Baleares

Spain Primera Division Women

  • 16'
    Real Madrid Femenino 0 - 0 Santa Teresa
  • Postp.
    Deportivo La Coruna ? - ? Huelva
  • Postp.
    UD Granadilla Tenerife Sur ? - ? Eibar
  • 19:30
    Madrid Femenino ? - ? Sevilla
  • 22:30
    Espanyol ? - ? Valencia

Tunisia Ligue I

  • 19:00
    Stade Tunisien ? - ? Ben Guerdane
  • 20:00
    AS Rejiche ? - ? CA Bizertin
  • 20:00
    JS Kairouanaise ? - ? Etoile du Sahel
  • 20:00
    US Tataouine ? - ? AS Slimane
  • 21:00
    Club Africain ? - ? US Monastir

Turkey 2nd Lig: White Group

  • 17:00
    Gumushanespor ? - ? Afjet Afyonspor
  • 17:00
    Hacettepe Spor Kulubu ? - ? Nigde Anadolu FK
  • 17:00
    Hekimoglu Trabzon ? - ? Sancaktepe Belediyespor
  • 17:00
    Manisa Futbol Kulubu ? - ? Corum FK
  • 17:00
    Sanliurfaspor ? - ? Ankara Demirspor
  • 17:00
    Sariyer ? - ? Kocaelispor
  • 17:00
    Usakspor ? - ? Ergene Velimese Spor
  • 17:00
    Zonguldak Komurspor ? - ? Inegolspor

Turkey 2nd Lig: Red Group

  • 17:00
    Bak Spor Kulubu ? - ? Karabukspor
  • 17:00
    Belediyesi Bodrumspor ? - ? Etimesgut Belediyespor
  • 17:00
    Elazigspor ? - ? Bayburt Ozel Idarespor
  • 17:00
    Karacabey Belediye Spor ? - ? Kastamonuspor 1966
  • 17:00
    Kirsehir Belediyespor ? - ? Turgutluspor
  • 17:00
    Pazarspor ? - ? Eyupspor
  • 17:00
    Pendikspor ? - ? Serik Belediyespor
  • 17:00
    Sakaryaspor ? - ? 1922 Konyaspor
  • 17:00
    Sivas Belediye Spor ? - ? Kirklarelispor
  • 17:00
    Van Spor Kulubu ? - ? Tarsus Idman Yurdu

Turkey 3rd Lig: Group 4

  • 16:00
    Silivrispor ? - ? Karakopru Belediyespor
  • 17:00
    Adiyamanspor ? - ? Bursa Yildirim Spor
  • 17:00
    Bergama Belediyespor ? - ? 1954 Kelkit Belediyespor
  • 17:00
    Kirikkale Buyuk Anadoluspor ? - ? Yeni Orduspor
  • 17:00
    Kozan Spor FK ? - ? Kestelspor
  • 17:00
    Modafen FK ? - ? Sultanbeyli Belediyespor
  • 17:00
    Muglaspor ? - ? Duzcespor
  • 17:00
    Siirt Il Ozel Idaresispor ? - ? Bayrampasa

United Arab Emirates Arabian Gulf Cup: play-off

  • FT
    Al-Wasl 2 - 0 Sharjah Cultural Club

Uruguay Segunda División: Relegation play-off

  • 02:50
    Colon ? - ? Albion

Zambia Super League

  • 20:00
    Forest Rangers ? - ? Lumwana Radiants
  • 20:00
    Green Eagles ? - ? Red Arrows
  • 20:00
    NAPSA Stars FC ? - ? Kabwe Warriors